(¯`·._.·[A1_NguyenTrai]·._.·´¯)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

(¯`·._.·[A1_NguyenTrai]·._.·´¯)

information exchange

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

góp ý về forum

Go down 
.oO¤*BLUE♥♥LOVE♥♥F*¤Oo.
*(¯`°Thần_Suối°´¯)*
6 posters
Tác giảThông điệp
*(¯`°Thần_Suối°´¯)*

*(¯`°Thần_Suối°´¯)*

góp ý về forum Empty
Bài gửiTiêu đề: góp ý về forum   góp ý về forum I_icon_minitimeMon May 21, 2012 9:37 pm

mình thấy giao diện về 4rum thì khá được nhưng phần kỉ thuật úp hình và cách trình bày các tiêu đề chưa ổn mong các bạn xem lại. và các thanh menu mình thấy để bình cũng là một ý tưởng hay nhưng mà hình ảnh không hợp lý với lại menu như thế khó thấy, hiihi 4rum còn nhiều lỗi mong cái ban quản trị có thể hợp lại làm tốt hơn nhé......
.oO¤*BLUE♥♥LOVE♥♥F*¤Oo.

.oO¤*BLUE♥♥LOVE♥♥F*¤Oo.

góp ý về forum Empty
Bài gửiTiêu đề: TRY FOREVER !!!!!!!!!!   góp ý về forum I_icon_minitimeMon May 21, 2012 10:09 pm

Cũng đúng đấy .............. nhưng mà tụi này hok có chuyên về mĩ thuật ............ vs lại cái thằng Lộc nó là con trai, có óc thẩm mĩ tý nào đâu ................. thiệt là khó lắm ........... nhưng mong nó cố gắng ................ hj` hj` ..........thanks !!!
lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!
*(¯`°Thần_Suối°´¯)*

*(¯`°Thần_Suối°´¯)*

góp ý về forum Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: góp ý về forum   góp ý về forum I_icon_minitimeMon May 21, 2012 10:16 pm

4rum còn khá nhiều lỗi đó, à bạn nên cho thêm cái phần chat trong 4rum để anh em vào chém gió nhé. hì anh em có thể đăng nhập vào 4rum bằng tên longtong.tk nhé hihihihihi. nói mà quên mất tiêu phânf nhạc nề đó khá hay nhưng nên đem ra một list nhạc có khung có thể người nghe đang nghe một thứ gì đó hoặc không tiện để nghe nhạc thì có thể tắt đi. nhạc nền thì hay nhưng mà nhiều lúc cũng bất tiện cho nên cần có khung tắt khi cần thiêt
ChAnGtRaI oN

ChAnGtRaI oN

góp ý về forum Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: góp ý về forum   góp ý về forum I_icon_minitimeTue May 22, 2012 8:05 am

*(¯`°Thần_Suối°´¯)* nói có vẻ là ghê đó, nhưng chưa ghê lắm đâu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
*(¯`°Thần_Suối°´¯)*

*(¯`°Thần_Suối°´¯)*

góp ý về forum Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: góp ý về forum   góp ý về forum I_icon_minitimeTue May 22, 2012 8:12 am

hi thì có gì đâu chỉ có ngưofi giới thiệu vào rồi nhận xét chút ít cho anh em tham khảo góp ý chơi ấy mà nếu có chổ nào sai sót gì thì mong anh em bỏ qua nhé hihihiih cheers cheers cheers cheers
Admin
Admin
Admin

góp ý về forum Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: góp ý về forum   góp ý về forum I_icon_minitimeTue May 22, 2012 9:10 am

Sax, cái thứ nhất, đây là forum của hệ thống forumvi, có nhiều điểm còn khá hạn chế, còn thứ hai ai giỏi thì cứ thử vào forum là lại giao diện đi, tưởng là dễ lắm hả, nếu lần sau có góp ý thì làm ơn chỉ cách để sửa chứ nói vậy ai biết đường mà làm, ...
https://bigtree.forumvi.com
ChAnGtRaI oN

ChAnGtRaI oN

góp ý về forum Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: góp ý về forum   góp ý về forum I_icon_minitimeTue May 22, 2012 9:26 am

Thằng Thần Suồi hãy dùng phép thuật piến 4rum ghê lên!!!!!!!!!!!!!!!
i'm*loser

i'm*loser

góp ý về forum Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: góp ý về forum   góp ý về forum I_icon_minitimeTue May 22, 2012 8:11 pm

xin trân trọng giới thiệu đây là a Bảo, tiền bối, đang học cntt trên Sài Thành
a này giỏi cực kì nhé ^^
cảm ơn a nhìu, chê nhìu quá hix
n k sao, còn cần phải thỉnh giáo nhìu
.oO¤*BLUE♥♥LOVE♥♥F*¤Oo.

.oO¤*BLUE♥♥LOVE♥♥F*¤Oo.

góp ý về forum Empty
Bài gửiTiêu đề: TRY FOREVER !!!!!!!!!!   góp ý về forum I_icon_minitimeTue May 22, 2012 9:50 pm

Sao không nhờ ảnh thiết kế lại cái 4rum tụi mình .................. mình hok cóa ý gì, chỉ mong cái 4rum tụi mình được đẹp mắt vf tiện lợi nữa ........................ ^^
♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥

♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥

góp ý về forum Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: góp ý về forum   góp ý về forum I_icon_minitimeWed May 23, 2012 2:21 pm

hừ..............
Sponsored content

góp ý về forum Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: góp ý về forum   góp ý về forum I_icon_minitime

góp ý về forum
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» NEW PICTURE ( BM )