(¯`·._.·[A1_NguyenTrai]·._.·´¯)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

(¯`·._.·[A1_NguyenTrai]·._.·´¯)

information exchange

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

۰۪۪۫۫●๋•thư tình lãng mạn lắm nek, mại zô..mại zô•๋●۪۫۰

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
coldheart_2412tnh

۰۪۪۫۫●๋•thư tình lãng mạn lắm nek, mại zô..mại zô•๋●۪۫۰  Empty
Bài gửiTiêu đề: ۰۪۪۫۫●๋•thư tình lãng mạn lắm nek, mại zô..mại zô•๋●۪۫۰    ۰۪۪۫۫●๋•thư tình lãng mạn lắm nek, mại zô..mại zô•๋●۪۫۰  I_icon_minitimeSat Apr 14, 2012 12:57 pm

Đây là 1 bức thư tỏ tình vô cùng lãng mạn của 1 chàng trai viết cho 1 cô gái. Ai muốn tỏ tình với người yêu thì đọc dể tham khảo nha!.!!!..(nếu chẳng may có chiện gì xảy ra ngoài ý muốn thì......thì...ráng mà chịu nghen!!!!)
Em...rất.......rất..yêu dấu của anh..!!

Đây là câu đầu tiên anh viết dành cho em. Kế đến anh viết cho em câu thứ 2. Anh muốn nói với em rằng, câu này anh viết đã là câu thứ 3 rồi đó.

Em à, em có biết câu em đọc đã là câu thứ 4 rồi k???? Vậy mà anh k thể bắt đầu được câu chuyện ở câu thứ 5 này. Anh hi vọng sẽ nói được diều muốn nói ở câu thứ 6, nhưng sao thấy khó mở lời quá,hẹn em ở câu thứ 7 nha. Mà thôi đợi thư xuống dòng anh sẽ viết được nhiêu hơn.

Em ơi, em có biết giờ đã là câu thứ mấy rồi k???? Anh dạo này trí nhớ kém quá k thể đếm nhiêu được. Nếu anh k nhầm thì đã là câu thứ 10 rồi. Nếu đúng thế thì khi anh chấm hết ở câu này thì cũng là khi a chuyển sang câu thứ 12 rồi, anh dự tính sẽ nói ra điều muốn nói ở câu này, nhưng anh sợ em k đủ bình tỉnh nên anh sẽ để nó ở câu sau.

Em à, em vẫn đang còn đọc bức thư của anh đó chứ???? Điều anh muốn nói với em là hãy kiên nhẫn đọc câu kế tiếp em nhé!!! Cũng sắp hết giấy rồi nên anh sẽ nói ngay bây giờ thôi. Nếu em vẫn tin anh hãy đọc thêm câu này nữa. Anh k muốn làm mất thêm thời gian của em, nên anh sẽ nói cho em biết ngay bây giờ.

Em à, anh muốn nói....là......là.......’’em hãy đọc bức thư này và hãy hồi âm cho anh ngay nhé!!!’’

Rất mong thư của em.

Anh-người luôn mơ về em!!!!!........

[img][/img]
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: ۰۪۪۫۫●๋•thư tình lãng mạn lắm nek, mại zô..mại zô•๋●۪۫۰    ۰۪۪۫۫●๋•thư tình lãng mạn lắm nek, mại zô..mại zô•๋●۪۫۰  I_icon_minitimeSat Apr 14, 2012 5:23 pm

ek, đây có phải là con Nguyên k z? sữa lại là bức thư tình nhảm nhất đi nha, lãng mạng nỗi gì
https://bigtree.forumvi.com
ChAnGtRaI oN

ChAnGtRaI oN

Bài gửiTiêu đề: Re: ۰۪۪۫۫●๋•thư tình lãng mạn lắm nek, mại zô..mại zô•๋●۪۫۰    ۰۪۪۫۫●๋•thư tình lãng mạn lắm nek, mại zô..mại zô•๋●۪۫۰  I_icon_minitimeTue Apr 17, 2012 4:56 pm

Thư tình lãng mạn ộc ộc>>>>>>>>>................<<<<<<<<<
cobebinhbinh

Bài gửiTiêu đề: ek thu tih gj nham nhi z???   ۰۪۪۫۫●๋•thư tình lãng mạn lắm nek, mại zô..mại zô•๋●۪۫۰  I_icon_minitimeSun Apr 29, 2012 4:21 pm

Embarassed
ChAnGtRaI oN

ChAnGtRaI oN

Bài gửiTiêu đề: Re: ۰۪۪۫۫●๋•thư tình lãng mạn lắm nek, mại zô..mại zô•๋●۪۫۰    ۰۪۪۫۫●๋•thư tình lãng mạn lắm nek, mại zô..mại zô•๋●۪۫۰  I_icon_minitimeSun Apr 29, 2012 6:54 pm

Nguyễn Minh Tâm hả??????????????????????????????
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: ۰۪۪۫۫●๋•thư tình lãng mạn lắm nek, mại zô..mại zô•๋●۪۫۰    ۰۪۪۫۫●๋•thư tình lãng mạn lắm nek, mại zô..mại zô•๋●۪۫۰  I_icon_minitimeMon Apr 30, 2012 9:51 am

no no
Minh Tâm là z00z00z09 ak còn cobabinhbinh là Yến Nhi "xồn"
https://bigtree.forumvi.com
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: ۰۪۪۫۫●๋•thư tình lãng mạn lắm nek, mại zô..mại zô•๋●۪۫۰    ۰۪۪۫۫●๋•thư tình lãng mạn lắm nek, mại zô..mại zô•๋●۪۫۰  I_icon_minitimeWed May 02, 2012 7:48 am

troi` minh` mak` la` doi' phuong chac Very Happy
mong la tai' ban se hay hon
hahha
lan nay` thi` out
Very Happy Smile Razz
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ۰۪۪۫۫●๋•thư tình lãng mạn lắm nek, mại zô..mại zô•๋●۪۫۰    ۰۪۪۫۫●๋•thư tình lãng mạn lắm nek, mại zô..mại zô•๋●۪۫۰  I_icon_minitime

۰۪۪۫۫●๋•thư tình lãng mạn lắm nek, mại zô..mại zô•๋●۪۫۰
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» THƠ ZUI VỀ TÌNH IU NEK`....................
» TÌNH YÊU LÀ ZẬY SAO .......... !!!! KA KA KA..................
» chocolate tình yêu
» Tho TiNh yeu Toan hOC
» Danh Ngon Tinh Yeu