(¯`·._.·[A1_NguyenTrai]·._.·´¯)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

(¯`·._.·[A1_NguyenTrai]·._.·´¯)

information exchange

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

kinh ngiem trong cuoc song

Go down 
♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥
Earl_of_darkness
meobatchuot
7 posters
Tác giảThông điệp
meobatchuot

kinh ngiem trong cuoc song Empty
Bài gửiTiêu đề: kinh ngiem trong cuoc song   kinh ngiem trong cuoc song I_icon_minitimeMon May 14, 2012 12:53 pm

Những câu nói hay của bạn

Bạn thấy mình cần phải giữ mọi thứ được cân
bằng. Hãy thử những cách sau đây:

- Đừng làm mòn giá trị của bản thân bằng việc so sánh bạn với người khác. Bởi
vì mỗi người trong chúng ta đều là những người đặc biệt.

- Đừng đề ra mục tiêu của bạn chỉ vì người khác cho đó là quan trọng. Vì chỉ có
bạn mới biết điều gì là tốt nhất cho mình.

- Đừng để cuộc sống đi qua mắt bạn chỉ vì bạn đang sống trong quá khứ hay tương
lai. Bằng cách sống cuộc sống của mình ngày hôm nay, vào lúc này, bạn đang sống
tất cả mọi ngày trong cuộc đời.

- Đừng từ chối nếu bạn vẫn còn cái để cho.

- Không điều gì là tồn tại mãi mãi cho đến lúc bạn ngừng cố gắng.

- Đừng ngại ngần thừa nhận rằng bạn chưa hoàn hảo.

- Đừng e dè đối mặt thử thách. Chỉ khi thử sức mình, bạn mới học được can đảm.

- Đừng đóng cửa trái tim và ngăn cản tình yêu đến chỉ vì bạn nghĩ không thể nào
tìm ra nó.

- Cách nhanh nhất để nhận tình yêu là cho, cách mau lẹ để mất tình yêu là giữ
nó quá chặt, cách tốt nhất để giữ gìn tình yêu là cho nó đôi cánh tự do.

- Đừng đi qua cuộc sống quá nhanh đến nỗi bạn quên mất mình đang ở đâu và thậm
chí quên mình đang đi đâu.

- Đừng quên nhu cầu cảm xúc cao nhất của một người là cảm thấy được tôn trọng.

- Đừng ngại học hỏi. Kiến thức là vô bờ, là một kho báu mà ta luôn có thể mang
theo dể dàng.

- Đừng sử dụng thời gian hay ngôn từ bất cẩn. Cả hai thứ đó đều không thể lấy
lại.

- Cuộc sống không phải là một cuộc chạy đua, nó là một cuộc hành trình mà bạn
có thể tận hưởng từng bước khám phá…
Earl_of_darkness

Earl_of_darkness

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh ngiem trong cuoc song   kinh ngiem trong cuoc song I_icon_minitimeMon May 14, 2012 2:33 pm

meobat chuot la aj z
nhung mak` noi j` thj` noi' thay bai` nay` kung~ dc doa'
co i' nghja~. chuc ban lun zuj ze
lol! lol! lol!

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh ngiem trong cuoc song   kinh ngiem trong cuoc song I_icon_minitimeTue May 15, 2012 9:22 pm

hơ hơ hơ..................
i'm*loser

i'm*loser

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh ngiem trong cuoc song   kinh ngiem trong cuoc song I_icon_minitimeTue May 15, 2012 10:15 pm

Earl_of_darkness đã viết:
meobat chuot la aj z
nhung mak` noi j` thj` noi' thay bai` nay` kung~ dc doa'
co i' nghja~. chuc ban lun zuj ze
lol! lol! lol!
mèo bắt chuột là Huy Đức ^^
ek L biết cái thằng suốt ngày hơ hơ kia là ai k?

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh ngiem trong cuoc song   kinh ngiem trong cuoc song I_icon_minitimeTue May 15, 2012 10:25 pm

hj`.....................................
ChAnGtRaI oN

ChAnGtRaI oN

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh ngiem trong cuoc song   kinh ngiem trong cuoc song I_icon_minitimeWed May 16, 2012 11:37 am

Hết hơ hơ hơ rồi đến hì!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Khó hiểu nghen!!!!!!!!!

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh ngiem trong cuoc song   kinh ngiem trong cuoc song I_icon_minitimeWed May 16, 2012 11:59 am

hì............ko có j để hiểu đâu....................sở thik tao nhã thui àk....................hơ hơ hơ
z00z00z09

z00z00z09

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh ngiem trong cuoc song   kinh ngiem trong cuoc song I_icon_minitimeWed May 16, 2012 12:04 pm

♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ đã viết:
hì............ko có j để hiểu đâu....................sở thik tao nhã thui àk....................hơ hơ hơ
.......... Razz Razz Razz ah....hju oy...aj ma co so thjx tao nha~ la hơ hơ hơ...dOe ha~ ....dac bjet wa !!!! Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh ngiem trong cuoc song   kinh ngiem trong cuoc song I_icon_minitimeWed May 16, 2012 12:07 pm

bó tay....................hì
.oO¤*BLUE♥♥LOVE♥♥F*¤Oo.

.oO¤*BLUE♥♥LOVE♥♥F*¤Oo.

Bài gửiTiêu đề: TRY FOREVER !!!!!!!!!!   kinh ngiem trong cuoc song I_icon_minitimeWed May 16, 2012 12:09 pm

tao cũng thik zậy đó.......... hok ai pít bởi vì đơn giản là ng' ta hok muốn giữ bí mật, mấy bạn tò mò làm chi......
tui biết nó là một đứa trong lớp là được rùi........ mà thấy sở thik ấy cũng hay hay chứ.... ♥️♥️♥️... ha....... đó là quyền của một người mà....... mấy bạn bắt bẻ làm chi cho mất tình đoàn kết của lớp mình .........
Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh ngiem trong cuoc song   kinh ngiem trong cuoc song I_icon_minitimeWed May 16, 2012 12:14 pm

chỉ đc cái nói đúng...............................hì..................hơ hơ hơ
z00z00z09

z00z00z09

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh ngiem trong cuoc song   kinh ngiem trong cuoc song I_icon_minitimeWed May 16, 2012 7:05 pm

.oO¤*BLUE♥♥LOVE♥♥F*¤Oo. đã viết:
tao cũng thik zậy đó.......... hok ai pít bởi vì đơn giản là ng' ta hok muốn giữ bí mật, mấy bạn tò mò làm chi......
tui biết nó là một đứa trong lớp là được rùi........ mà thấy sở thik ấy cũng hay hay chứ.... ♥️♥️♥️... ha....... đó là quyền của một người mà....... mấy bạn bắt bẻ làm chi cho mất tình đoàn kết của lớp mình .........
Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile

Razz Razz Razz Razz bjt oyyyyy.......co aj bat be dau ma..taj thay kj la nen hoj z thuj...bjt la so thjx ruj thj co aj hoj nua dau ma Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes
.oO¤*BLUE♥♥LOVE♥♥F*¤Oo.

.oO¤*BLUE♥♥LOVE♥♥F*¤Oo.

Bài gửiTiêu đề: TRY FOREVER !!!!!!!!!!   kinh ngiem trong cuoc song I_icon_minitimeWed May 16, 2012 7:11 pm

bjm viết :
bjt oyyyyy.......co aj bat be dau ma..taj thay kj la nen hoj z thuj...bjt la so thjx ruj thj co aj hoj nua dau ma

hì hì ............ có ai nói gì đâu...... Bjm đừng nói zậy ..... mình đâu có làm khó bạn đâu...... chẳng qua mình chỉ mún 2 người hòa nhau thui mà......
Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile
z00z00z09

z00z00z09

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh ngiem trong cuoc song   kinh ngiem trong cuoc song I_icon_minitimeWed May 16, 2012 7:58 pm

hì hì ............ có ai nói gì đâu...... Bjm đừng nói zậy ..... mình đâu có làm khó bạn đâu...... chẳng qua mình chỉ mún 2 người hòa nhau thui mà......
Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile
Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes troy......neu z thj bjm cam on nhju nha Razz Razz Razz Razz
.oO¤*BLUE♥♥LOVE♥♥F*¤Oo.

.oO¤*BLUE♥♥LOVE♥♥F*¤Oo.

Bài gửiTiêu đề: TRY FOREVER !!!!!!!!!!   kinh ngiem trong cuoc song I_icon_minitimeWed May 16, 2012 8:02 pm

hj' hj' hj' ..................... hok bít phải hỉu như thế nào đây............ sunny
z00z00z09

z00z00z09

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh ngiem trong cuoc song   kinh ngiem trong cuoc song I_icon_minitimeWed May 16, 2012 8:13 pm

hj' hj' hj' ..................... hok bít phải hỉu như thế nào đây............ sunny
y ban la sao ??? taj sao laj hum bjt hju nhu the nao ????
nek hum le ban nghj bjm co y khac ha~ !!!! hjhj hum co dau..cam on thjet ma...nguoj j dau ma nghj sau xa waaa...po tay
.oO¤*BLUE♥♥LOVE♥♥F*¤Oo.

.oO¤*BLUE♥♥LOVE♥♥F*¤Oo.

Bài gửiTiêu đề: TRY FOREVER !!!!!!!!!!   kinh ngiem trong cuoc song I_icon_minitimeWed May 16, 2012 8:21 pm

Hj' hj' ............. hok có đâu....... tưởng là ......... mà thui, có sao đâu...... bạn bè trong lớp tui hok mún mất đoàn kết ............. mọi người cùng nhau xây dựng trang web ngày càng vững mạnh nha.......... Bjm ơi.... tui hok có ý gì đâu mà..... bạn bè ai lại khách sáo thế.............. cười lên cái coi................. Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh ngiem trong cuoc song   kinh ngiem trong cuoc song I_icon_minitimeWed May 16, 2012 8:44 pm

trời...................................^^
z00z00z09

z00z00z09

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh ngiem trong cuoc song   kinh ngiem trong cuoc song I_icon_minitimeWed May 16, 2012 9:40 pm

Hj' hj' ............. hok có đâu....... tưởng là ......... mà thui, có sao đâu...... bạn bè trong lớp tui hok mún mất đoàn kết ............. mọi người cùng nhau xây dựng trang web ngày càng vững mạnh nha.......... Bjm ơi.... tui hok có ý gì đâu mà..... bạn bè ai lại khách sáo thế.............. cười lên cái coi................. Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile

Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes troy.......po tay...uhm......z thuj pua sau hum khach sao nua dau.........dc chua...kho wa... Neutral Neutral Neutral [center]

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh ngiem trong cuoc song   kinh ngiem trong cuoc song I_icon_minitimeWed May 16, 2012 9:57 pm

hơ hơ hơ..............................................
.oO¤*BLUE♥♥LOVE♥♥F*¤Oo.

.oO¤*BLUE♥♥LOVE♥♥F*¤Oo.

Bài gửiTiêu đề: TRY FOREVER !!!!!!!!!!   kinh ngiem trong cuoc song I_icon_minitimeWed May 16, 2012 10:08 pm

ha ha ha ............................................ hơ hơ hơ............ oáp oáp........... buồn ngủ rùi................ Sleep Sleep Sleep
mấy U ngủ ngon ................................

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh ngiem trong cuoc song   kinh ngiem trong cuoc song I_icon_minitimeWed May 16, 2012 10:14 pm

nek nek nek...................hơ hơ hơ là style của tui mak
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh ngiem trong cuoc song   kinh ngiem trong cuoc song I_icon_minitime

kinh ngiem trong cuoc song
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» ............................
» Nếu bạn còn một ngày để sống?
» Vip Love Song